3,144
edits
(+ દિલીપ ઝવેરીનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
| Line 534: | Line 534: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા | | {{autorow}} || [[અસ્તિ]] || શ્રીકાન્ત શાહ || નવલકથા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સાત પગલાં આકાશમાં]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || નવલકથા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||