23,710
edits
(→) |
(+ દિલીપ ઝવેરીનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો) |
||
| Line 356: | Line 356: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મર્મર]] || જયંત પાઠક || કવિતા | | {{autorow}} || [[મર્મર]] || જયંત પાઠક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[દિલીપ ઝવેરીનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || કમલ વોરા : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||