23,710
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
(→) |
||
| Line 928: | Line 928: | ||
| {{autorow}} ||[[પ્લેટો-ઍરિસ્ટૉટલ-લૉંજાઇનસની કાવ્યવિચારણા]]|| જયંત કોઠારી || વિવેચન | | {{autorow}} ||[[પ્લેટો-ઍરિસ્ટૉટલ-લૉંજાઇનસની કાવ્યવિચારણા]]|| જયંત કોઠારી || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[કથાલોક]]|| ચુનીલાલ મડિયા || વિવેચન | |||
|- | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||