23,710
edits
(added મંગલમ્) |
(added કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરિશ્ચન્દ્ર ભટ્ટ) |
||
| Line 222: | Line 222: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરીન્દ્ર દવે]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરીન્દ્ર દવે]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરિશ્ચન્દ્ર ભટ્ટ]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | | {{autorow}} || [[કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હસમુખ પાઠક]] || યોગેશ જોષી, ઊર્મિલા ઠાકર : સંપાદકો || કવિતા | ||