23,710
edits
(added કાવ્ય-આચમન શ્રેણી – હરિશ્ચન્દ્ર ભટ્ટ) |
(added ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા) |
||
| Line 342: | Line 342: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્ અનેરા || કવિતા | | {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્ અનેરા || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બાળ કાવ્ય સંપદા|ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા]] || શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||