23,710
edits
(added સોનાનાં વૃક્ષો) |
(added મંગલમ્) |
||
| Line 338: | Line 338: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્ અનેરા || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||