23,710
edits
(→) |
(added સોનાનાં વૃક્ષો) |
||
| Line 576: | Line 576: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[માંડવીની પોળના મોર]] || હર્ષદ ત્રિવેદી || નિબંધ | | {{autorow}} || [[માંડવીની પોળના મોર]] || હર્ષદ ત્રિવેદી || નિબંધ | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[સોનાનાં વૃક્ષો]] || મણિલાલ હ. પટેલ || નિબંધ | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||