એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 903: Line 903:
|-
|-
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ  : સંપાદક  || વિવેચન
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ  : સંપાદક  || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી  || વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu