23,710
edits
(added : બાબુ સુથારની કવિતા) |
(→) |
||
| Line 901: | Line 901: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા || વિવેચન | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અનુબોધ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||