23,710
edits
(added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ) |
(added : હયાતી) |
||
| Line 280: | Line 280: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[હેમંત ધોરડાનાં ચૂંટેલાં કાવ્યો]] || સંપાદક: ઉદયન ઠક્કર || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||