23,710
edits
(added રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા) |
(added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ) |
||
| Line 375: | Line 375: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બાંધણી]] || બિન્દુ ભટ્ટ || ટૂંકી વાર્તા|| style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [[બાંધણી]] || બિન્દુ ભટ્ટ || ટૂંકી વાર્તા|| style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||