એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
added ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો
(added એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી)
(added ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો)
Line 879: Line 879:
|-
|-
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો]] || જયેશ ભોગાયતા || વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu