એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
added એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી
(added વાર્તાનું શાસ્ત્ર)
(added એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી)
Line 877: Line 877:
|-
|-
| {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન
| {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu