એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
added રામનારાયણ વિ. પાઠક : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી
(added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
(added રામનારાયણ વિ. પાઠક : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
Line 873: Line 873:
|-
|-
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[રામનારાયણ વિ. પાઠક : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ચન્દ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu