એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી
(added અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
(added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી)
Line 871: Line 871:
|-
|-
| {{autorow}} || [[અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ભૂપેન્દ્ર બાલકૃષ્ણ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન
| {{autorow}} || [[અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ભૂપેન્દ્ર બાલકૃષ્ણ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન
|-
|-
|}
|}

Navigation menu