3,144
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 195: | Line 195: | ||
|વૃત્તિના | |વૃત્તિના | ||
|- | |- | ||
|} | |||
==Table 2== | |||
{{center|<big><big><big>'''અનુક્રમ'''</big></big></big>}} | |||
<center> | |||
{|style="border-right:૦px #000 solid;width:350px;padding-right:0.5em;" | |||
|- | |||
| '''ક્રમાંક''' | |||
| '''નામ''' | |||
|align=right|'''પૃષ્ઠાંક''' | |||
|- | |||
| ૯૪ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/પુષ્પાવતી|પુષ્પાવતી]] | |||
|align=right|૧૯૩ | |||
|- | |||
| ૯૫ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/લલ્લાવદી|લલ્લાવદી]] | |||
|align=right|૧૯૪ | |||
|- | |||
| ૯૬ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/રૂપસુંદરી|રૂપસુંદરી]] | |||
|align=right|૧૯૫ | |||
|- | |||
| ૯૭ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/જયશિખરીની રાણીઓ|જયશિખરીની રાણીઓ]] | |||
|align=right|૨૦૧ | |||
|- | |||
| ૯૮ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/સીતદેવી|સીતદેવી]] | |||
|align=right|૨૦૨ | |||
|- | |||
| ૯૯ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/દાહિર રાજાની રાણી|દાહિર રાજાની રાણી]] | |||
|align=right|૨૦૩ | |||
|- | |||
| ૧૦૦ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/દાહિર રાજાની બે કુંવરીઓ-૧|દાહિર રાજાની બે કુંવરીઓ]] | |||
|align=right|૨૦૮ | |||
|- | |||
| ૧૦૧ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/દાહિર રાજાની બે કુંવરીઓ-૧|દાહિર રાજાની બે કુંવરીઓ]] | |||
|align=right|૨૦૮ | |||
|- | |||
| ૧૦૨ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/ઇન્દુલેખા|ઇન્દુલેખા]] | |||
|align=right|૨૦૯ | |||
|- | |||
| ૧૦૩ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/સુભદ્રા|સુભદ્રા]] | |||
|align=right|૨૧૦ | |||
|- | |||
| ૧૦૪ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/નાગમ્મા|નાગમ્મા]] | |||
|align=right|૨૧૦ | |||
|- | |||
| ૧૦૫ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/અવંતિસુંદરી|અવંતિસુંદરી]] | |||
|align=right|૨૧૧ | |||
|- | |||
| ૧૦૬ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/અક્કાદેવી|અક્કાદેવી]] | |||
|align=right|૨૧૪ | |||
|- | |||
| ૧૦૭ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/નર્મદા|નર્મદા]] | |||
|align=right|૨૧૬ | |||
|- | |||
| ૧૦૮ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/મદાલસા|મદાલસા]] | |||
|align=right|૨૧૯ | |||
|- | |||
| ૧૦૯ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/સુલક્ષણા|સુલક્ષણા]] | |||
|align=right|૨૨૦ | |||
|- | |||
| ૧૧૦ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/મારુલા|મારુલા]] | |||
|align=right|૨૨૨ | |||
|- | |||
| ૧૧૧ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/કલાવતી (પહેલી)|કલાવતી (પહેલી)]] | |||
|align=right|૨૨૩ | |||
|- | |||
| ૧૧૨ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/વિકટ નિતંબા|વિકટ નિતંબા]] | |||
|align=right|૨૨૫ | |||
|- | |||
| ૧૧૩ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/યશોદા કુમારી|યશોદા કુમારી]] | |||
|align=right|૨૨૬ | |||
|- | |||
| ૧૧૪ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/ફલ્ગુહસ્તિની|ફલ્ગુહસ્તિની]] | |||
|align=right|૨૨૭ | |||
|- | |||
| ૧૧૫ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/મોરિકા|મોરિકા]] | |||
|align=right|૨૨૮ | |||
|- | |||
| ૧૧૬ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/વિજ્જકા|વિજ્જકા]] | |||
|align=right|૨૩૦ | |||
|- | |||
| ૧૧૭ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/શિલા ભટ્ટારિકા|શિલા ભટ્ટારિકા]] | |||
|align=right|૨૩૩ | |||
|- | |||
| ૧૧૮ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/જસમા ઓડણ|જસમા ઓડણ]] | |||
|align=right|૨૩૪ | |||
|- | |||
| ૧૧૯ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/મણયલ્લદેવી|મણયલ્લદેવી]] | |||
|align=right|૨૪૦ | |||
|- | |||
| ૧૨૦ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/લાહિની|લાહિની]] | |||
|align=right|૨૪૬ | |||
|- | |||
| ૧૨૧ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/રાણકદેવી|રાણકદેવી]] | |||
|align=right|૨૪૭ | |||
|- | |||
| ૧૨૨ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/મહાદેવી અક્કા|મહાદેવી અક્કા]] | |||
|align=right|૨૫૪ | |||
|- | |||
| ૧૨૩ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/રાણી સાલમણિ|રાણી સાલમણિ]] | |||
|align=right|૨૫૫ | |||
|- | |||
| ૧૨૪ | |||
|[[રૂપસુંદરી અને બીજા સ્ત્રીરત્નો/કાન્તિ|કાન્તિ]] | |||
|align=right|૨૫૫ | |||
|} | |} | ||