3,144
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 22: | Line 22: | ||
Ed.2. 1944 reprinted 2007 | Ed.2. 1944 reprinted 2007 | ||
}}</div> | }}</div> | ||
==Table== | |||
<center><big><big>'''શુદ્ધિપત્ર.'''</big></big></center> | |||
<center>વાચતા પૂર્વે નીચે પ્રમાણે મુખ્ય મુખ્ય અશુદ્ધિઓ સુધારી લેવા વિનંતિ છે.</center> | |||
{| style="border-right:0px #000 solid;width:100%;padding-right:0.૦em;" | |||
| align="right" | | |||
|- | |||
| '''પૃષ્ઠ.''' | |||
| '''પંક્તિ.''' | |||
| '''અશુદ્ધ.''' | |||
| '''શુદ્ધ.''' | |||
|- | |||
|૫ | |||
|૧૧ | |||
|પરશ્પર. | |||
|પરસ્પર. | |||
|- | |||
|૭ | |||
|૯ | |||
|પરારત | |||
|પરાસ્ત | |||
|- | |||
|” | |||
|૨૦ | |||
|વ્યયહારમાં. | |||
|વ્યવહારમાં | |||
|- | |||
|૧૦ | |||
|૨૦ | |||
|અનુભવતો | |||
|અનુભવાતો | |||
|- | |||
|૧૧ | |||
|૨૫ | |||
|પૂર્વ | |||
|પૂર્વે | |||
|- | |||
|૧૨ | |||
|૪ | |||
|શસ્ત્ર | |||
|શાસ્ત્ર | |||
|- | |||
|” | |||
|૭ | |||
|સ્પર્શ્યાસ્પર્સ્ય | |||
|સ્પર્શ્યાસ્પર્શ્ય | |||
|- | |||
|૧૩ | |||
|૧૯ | |||
|અજ્ઞાનતો | |||
|અજ્ઞાનનો | |||
|- | |||
|૧૪ | |||
|૧૩ | |||
|અંત:કરણાદી | |||
|અંત:કરણાદિ | |||
|- | |||
|૧૭ | |||
|૨૮ | |||
|નશો. | |||
|નશો, | |||
|- | |||
|૧૯ | |||
|૫ | |||
|અંતકરણ | |||
|અંત:કરણ | |||
|- | |||
|” | |||
|૧૭ | |||
|ભોગની. | |||
|ભોગની, | |||
|- | |||
|૨૧ | |||
|૧૭ | |||
|વાને | |||
|વાતો | |||
|- | |||
|” | |||
|૩૫ | |||
|બલતવી | |||
|બલવતી | |||
|- | |||
|” | |||
|૩૬ | |||
|વિહાય | |||
|વિહાર | |||
|- | |||
|૨૨ | |||
|૩ | |||
|તેમા | |||
|તેમના | |||
|- | |||
|” | |||
|૧૫ | |||
|જન્મમમાં | |||
|જન્મમાં | |||
|- | |||
|” | |||
|૧૬ | |||
|દ્વૈષ | |||
|દ્વેષ | |||
|- | |||
|૨૫ | |||
|૧૫ | |||
|ળને | |||
|બને | |||
|- | |||
|” | |||
|૨૭ | |||
|જડતા. | |||
|જડતી, | |||
|- | |||
|૨૬ | |||
|૨૦ | |||
|મેળવા. | |||
|મેળવવા. | |||
|- | |||
|૨૮ | |||
|૧૨ | |||
|દ્વેષ. | |||
|દ્વેષ, | |||
|- | |||
|” | |||
|૧૮ | |||
|ચિત્ત. | |||
|ચિત્તને | |||
|- | |||
|૩૨ | |||
|૪ | |||
|વૃત્તનો | |||
|વૃત્તિઓ. | |||
|- | |||
|૩૫ | |||
|૨૦–૨૬–૨૯ | |||
|વૃતિ. | |||
|વૃત્તિ. | |||
|- | |||
|” | |||
|૨૫ | |||
|વિહ્લતા. | |||
|વિહ્વળતા. | |||
|- | |||
|૪૬ | |||
|૩૦ | |||
|વિચારતા. | |||
|વિચરતા. | |||
|- | |||
|૫૨ | |||
|૧૪ | |||
|સામર્થ. | |||
|સામર્થ્ય. | |||
|- | |||
|૫૪ | |||
|૨૩ | |||
|વૃત્તિ. | |||
|નિવૃત્તિ. | |||
|- | |||
|૫૮ | |||
|૨૯ | |||
|સપત્તિમાંની | |||
|સંપત્તિમાંની | |||
|- | |||
|૫૯ | |||
|૧૬ | |||
|માણુસ | |||
|માણસ | |||
|- | |||
|૬૧ | |||
|૩૧ | |||
|વૃતિના | |||
|વૃત્તિના | |||
|- | |||
|} | |||