23,710
edits
(→) |
(added : કવિલોકમાં) |
||
| Line 905: | Line 905: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||