23,710
edits
(added : કવિલોકમાં) |
(added : અનુષંગ) |
||
| Line 907: | Line 907: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[કવિલોકમાં]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અનુષંગ]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||