23,710
edits
(added ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તાનો ઇતિહાસ : વહેણો અને વળાંકો) |
(→) |
||
| Line 336: | Line 336: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||