23,710
edits
(added વાર્તાનું શાસ્ત્ર) |
(added એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી) |
||
| Line 877: | Line 877: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન | | {{autorow}} || [[વાર્તાનું શાસ્ત્ર]] || ગિજુભાઈ બધેકા || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[એકાંકી અને ગુજરાતી એકાંકી]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||