23,710
edits
(added કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી) |
(added રામનારાયણ વિ. પાઠક : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી) |
||
| Line 873: | Line 873: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[કનૈયાલાલ મુનશી : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || મનસુખલાલ ઝવેરી : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રામનારાયણ વિ. પાઠક : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ચન્દ્રકાન્ત શેઠ : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||