એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
Undo revision 89532 by Meghdhanu (talk)
(Undo revision 89537 by Jayprakash12345 (talk))
Tag: Undo
(Undo revision 89532 by Meghdhanu (talk))
Tag: Undo
 
Line 933: Line 933:
|-
|-
| {{autorow}} ||[[પ્રતીતિ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[પ્રતીતિ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન
|-
|-
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન

Navigation menu