સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

no edit summary
(+1)
No edit summary
Line 703: Line 703:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યવિવેચનમાં તત્ત્વવિચાર]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સાહિત્યવિવેચનમાં તત્ત્વવિચાર]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[ગુજરાતીમાં વિવેચનતત્ત્વવિચાર]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન  || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ચન્દ્રકાન્ત બક્ષીથી ફેરો]] || સુમન શાહ || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
Line 716: Line 718:
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/panchoterme પંચોતેરમે ] || બ. ક. ઠાકોર || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-