23,710
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
(→) |
||
| Line 933: | Line 933: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[પ્રતીતિ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન | | {{autorow}} ||[[પ્રતીતિ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} ||[[ગુજરાતી સાહિત્યમાં આધુનિકતાવાદ]]|| પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||