23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 77: | Line 77: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[એક અજાણ્યા ગાંધીની આત્મકથા]] || નટવર ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [[એક અજાણ્યા ગાંધીની આત્મકથા]] || નટવર ગાંધી || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ધૂળમાંની પગલીઓ]] || ધૂળમાંની પગલીઓ || ચરિત્ર || સંસ્મરણો || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મારી લોકયાત્રા]] || ભગવાનદાસ પટેલ || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | | {{autorow}} || [[મારી લોકયાત્રા]] || ભગવાનદાસ પટેલ || આત્મકથા || style="width: 2px; background-color: #FF69B4;" | | ||