23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 270: | Line 270: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ બૃહદ છંદોલય|બૃહદ છંદોલય ]] || નિરંજન ભગત || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[ બૃહદ છંદોલય|બૃહદ છંદોલય ]] || નિરંજન ભગત || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[મર્મર]] || જયંત પાઠક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્ અનેરા || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[મંગલમ્]] ||ગાયકવૃંદ — વિશ્વમંગલમ્ અનેરા || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||