એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 350: Line 350:
|-
|-
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા
|-
| {{autorow}} || [[ધ્વનિ]] || રાજેન્દ્ર શાહ || કવિતા
|-
|-
| {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા
| {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા

Navigation menu