23,710
edits
(added : સમગ્રમાંથી સઘન - વિવેચનશ્રેણી books) |
(+1) |
||
| Line 262: | Line 262: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પ્રથમ સ્નાન]] || ભૂપેશ અધ્વર્યુ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[પ્રથમ સ્નાન]] || ભૂપેશ અધ્વર્યુ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બારી બહાર]] || પ્રહલાદ પારેખ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[બારી બહાર]] || પ્રહલાદ પારેખ || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||