23,710
edits
(added : રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા) |
(added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ) |
||
| Line 468: | Line 468: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા | | {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||