23,710
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 728: | Line 728: | ||
| {{autorow}} || [[સ્વરૂપસન્નિધાન]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | | {{autorow}} || [[સ્વરૂપસન્નિધાન]] || સુમન શાહ : તન્ત્રી || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ભારતીય કાવ્યસિદ્ધાંત]] || જયંત કોઠારી – નટુભાઈ રાજપરા || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[તત્ત્વસંદર્ભ]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ|| વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[વિભાવના]] || પ્રમોદકુમાર પટેલ || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" | | |||
|- | |||