અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
+ ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ
No edit summary
(+ ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ)
 
Line 34: Line 34:
|-
|-
| ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ
| ૧૧. પન્ના ત્રિવેદી || સંધ્યા ભટ્ટ
|-
| ૧૨. ગિરીશ ભટ્ટ || મણિલાલ હ. પટેલ
|-
|-
|}
|}
Line 175: Line 177:
| cover_image = File:11PannaTrivedi Varta Title.jpg
| cover_image = File:11PannaTrivedi Varta Title.jpg
| editor = સંધ્યા ભટ્ટ
| editor = સંધ્યા ભટ્ટ
}}
{{BookContainerClose}}
<br>
<center>&#9724;
<br>
{{BookContainerOpen}}
{{BookItem
| title = [[ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ]]
| cover_image = File:AVS - Girish Bhatt.jpg
| editor = મણિલાલ હ. પટેલ
}}
}}
{{BookContainerClose}}
{{BookContainerClose}}

Navigation menu