3,144
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 244: | Line 244: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[દલપતરામનાં શ્રેષ્ઠ કાવ્યો]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[દલપતરામનાં શ્રેષ્ઠ કાવ્યો]] || ચંદ્રકાન્ત ટોપીવાળા : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[પુનરપિ]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | | {{autorow}} || [[પુનરપિ]] || કૃષ્ણલાલ શ્રીધરાણી || કવિતા || style="width: 2px; background-color: #8A2BE2;" | | ||