3,144
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
Shnehrashmi (talk | contribs) (→) |
||
| Line 334: | Line 334: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટ સંપદા]] ||મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક|| કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[પરમ સમીપે]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||