3,144
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 343: | Line 343: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/કુરબાનીની_કથાઓ-ઝવેરચંદ_મેઘાણી.pdf કુરબાનીની કથાઓ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/download/ebook/pdf/કુરબાનીની_કથાઓ-ઝવેરચંદ_મેઘાણી.pdf કુરબાનીની કથાઓ] || ઝવેરચંદ મેઘાણી || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/kharabapor/ ખરા બપોર] || જયંત ખત્રી || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | | {{autorow}} || [https://ekatra.pressbooks.pub/kharabapor/ ખરા બપોર] || જયંત ખત્રી || ટૂંકી વાર્તા || style="width: 2px; background-color: #00FA9A;" | | ||