એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
()
()
Line 452: Line 452:
|-
|-
| {{autorow}} || [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
| {{autorow}} || [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા]] || શરીફા વીજળીવાળા : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
|-
| {{autorow}} || [[કુન્દનિકા કાપડીઆની શ્રેષ્ઠ વાર્તાઓ]] || કુન્દનિકા કાપડીઆ || ટૂંકી વાર્તા
|-
|-
|}
|}

Navigation menu