23,710
edits
No edit summary |
No edit summary |
||
| Line 788: | Line 788: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | | {{autorow}} || [[અધીત : પ્રમુખીય પ્રવચનો - ૪]] || અજય રાવલ, રાજેશ મકવાણા, ભરત પરીખ, જે. એમ. ચંદ્રવાડિયા, ભરત પંડ્યા || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૫ - કાવ્યવિચાર]] || ગુણવંત વ્યાસ હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અધીત : પર્વ : ૬ - કાવ્યસમીક્ષા]] || ગુણવંત વ્યાસ, હૃષીકેશ રાવલ, દીપક પટેલ, સુનીલ જાદવ, અશોક ચૌધરી, અજયસિંહ ચૌહાણ, વર્ષા પ્રજાપતિ, બી. બી. વાઘેલા, કનુભાઈ વાળા || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ardhi_sadini_vachanyatra_part_1_iss?fr=sMDE0ZTI0MTAyMTY અરધી સદીની વાચનયાત્રા - 1] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | | {{autorow}} || [https://issuu.com/ekatra/docs/ardhi_sadini_vachanyatra_part_1_iss?fr=sMDE0ZTI0MTAyMTY અરધી સદીની વાચનયાત્રા - 1] || મહેન્દ્ર મેઘાણી : સંપાદક || સંપાદન || style="width: 2px; background-color: #40E0D0;" | | ||