ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(10 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 14: Line 14:
__NOTOC__
__NOTOC__
{{BookCover
{{BookCover
|title = ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો
|cover_image = File:Gujarati Sonnet Sampada cover.jpg
|title = ગુજરાતી સૉનેટસંપદા
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
}}
}}
Line 109: Line 110:
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ડો ન મુજ મૃત્યુને!|૨૬. ૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!|૨૬. ૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!]]  
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
Line 115: Line 116:
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રવેશ|૨૯  ૨. પ્રવેશ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨. પ્રવેશ|૨૯  ૨. પ્રવેશ]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦  ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦  ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પરિવર્તન|૩૧  ૪. પરિવર્તન]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૪. પરિવર્તન|૩૧  ૪. પરિવર્તન]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જીવનવિલય|૩૨  ૫. જીવનવિલય]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૫. જીવનવિલય|૩૨  ૫. જીવનવિલય]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
Line 194: Line 195:
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| જયન્ત પાઠક
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ----
| જયન્ત પાઠક
| જયન્ત પાઠક
|-
|-
Line 204: Line 208:
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| દેવજી રા. મોઢા
| દેવજી રા. મોઢા
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ----
| રતિલાલ છાયા
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
Line 259: Line 266:
| નલિન રાવળ
| નલિન રાવળ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર- |૭૬. સ્હવાર-૧ ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર-|૭૬. સ્હવાર-૧]]  
| નલિન રાવળ
| નલિન રાવળ
|-
|-
Line 352: Line 359:
| રામચન્દ્ર પટેલ
| રામચન્દ્ર પટેલ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય|૧૦૭. વિદાય]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય (૨)|૧૦૭. વિદાય]]  
| કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક
| કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક
|-
|-
Line 400: Line 407:
| દેવેન્દ્ર દવે
| દેવેન્દ્ર દવે
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ ઉનાળો |૧૨૩ ઉનાળો ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ઉનાળો|૧૨૩ ઉનાળો]]  
| જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ
| જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ
|-
|-

Navigation menu