ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
(Created page with "{{#seo: |title_mode= replace |title= ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો - Ekatra Wiki |keywords= ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો, મણિલાલ હ. પટેલ, Manilal Patel, Gujarati Sonnet Kavyo, Gujarati Poetry |description=This is home page for this wiki |image= |image_alt=Wiki Logo |site_name=Ekatra Wiki |locale=gu-IN |type=website |modified_time={{REVISIONYEAR}}-{{REVISIONMONTH}}-{{REVISIONDAY2}} }} __NOTOC__ {...")
 
No edit summary
 
(12 intermediate revisions by 2 users not shown)
Line 14: Line 14:
__NOTOC__
__NOTOC__
{{BookCover
{{BookCover
|cover_image = File:Gujarati Tunki Varta-no Itihas Book Cover.jpg
|cover_image = File:Gujarati Sonnet Sampada cover.jpg
|title = ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો
|title = ગુજરાતી સૉનેટસંપદા
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
|editor = મણિલાલ હ. પટેલ
}}
}}
Line 25: Line 25:
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ|‘એકત્ર’નો ગ્રંથગુલાલ]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રારંભિક|પ્રારંભિક]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો|ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ગુજરાતી સૉનેટ કવિતા|ગુજરાતી સૉનેટ કવિતા]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સંપાદક પરિચય|સંપાદક પરિચય]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સંપાદક પરિચય|સંપાદક પરિચય]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/કૃતિ પરિચય|કૃતિ પરિચય]]
* [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/કૃતિ પરિચય|કૃતિ પરિચય]]
Line 31: Line 31:


<br>
<br>
<center><big>'''અનુક્રમ'''</big><br>(વાર્તાકારના જન્મ વર્ષ પ્રમાણે)
<center><big>'''અનુક્રમ'''</big><br>
<br>
<br>
{|style="border-right:0px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
{|style="border-right:0px #000 solid;width:600px;padding-right:0.5em;"
{| class="wikitable"
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ભણકારા|૧. ભણકારા]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ભણકારા|૧. ભણકારા]]  
| બ. ક. ઠાકોર
| બ. ક. ઠાકોર
Line 110: Line 110:
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ડો ન મુજ મૃત્યુને!|૨૬. ૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!|૨૬. ૨ડો ન મુજ મૃત્યુને!]]  
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
Line 116: Line 116:
| ઉમાશંકર જોશી
| ઉમાશંકર જોશી
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી|૨૮. આયુષ્યના અવશેષે ૧. ઘર ભણી]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પ્રવેશ|૨૯  ૨. પ્રવેશ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૨. પ્રવેશ|૨૯  ૨. પ્રવેશ]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦  ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ|૩૦  ૩. સ્વજનોની સ્મૃતિ]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/પરિવર્તન|૩૧  ૪. પરિવર્તન]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૪. પરિવર્તન|૩૧  ૪. પરિવર્તન]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જીવનવિલય|૩૨  ૫. જીવનવિલય]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/૫. જીવનવિલય|૩૨  ૫. જીવનવિલય]]  
| રાજેન્દ્ર શાહ
| રાજેન્દ્ર શાહ
|-
|-
Line 195: Line 195:
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જાતકકથા|૫૪. જાતકકથા]]  
| જયન્ત પાઠક
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—|૫૪. જૂના પત્રોનો નાશ કરતાં—]] ----
| જયન્ત પાઠક
| જયન્ત પાઠક
|-
|-
Line 205: Line 208:
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/છીપ|૫૭. છીપ]]  
| દેવજી રા. મોઢા
| દેવજી રા. મોઢા
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સર્ગફૂલો|૫૭. સર્ગફૂલો]] ----
| રતિલાલ છાયા
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/મરણ|૫૮. મરણ]]  
Line 260: Line 266:
| નલિન રાવળ
| નલિન રાવળ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર- |૭૬. સ્હવાર-૧ ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/સ્હવાર-|૭૬. સ્હવાર-૧]]  
| નલિન રાવળ
| નલિન રાવળ
|-
|-
Line 353: Line 359:
| રામચન્દ્ર પટેલ
| રામચન્દ્ર પટેલ
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય|૧૦૭. વિદાય]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/વિદાય (૨)|૧૦૭. વિદાય]]  
| કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક
| કુલીનચન્દ્ર યાજ્ઞિક
|-
|-
Line 401: Line 407:
| દેવેન્દ્ર દવે
| દેવેન્દ્ર દવે
|-
|-
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ ઉનાળો |૧૨૩ ઉનાળો ]]  
| [[ગુજરાતી સૉનેટકાવ્યો/ઉનાળો|૧૨૩ ઉનાળો]]  
| જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ
| જિતેન્દ્ર કા. વ્યાસ
|-
|-

Navigation menu