User:Meghdhanu/Sandbox/નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા: Difference between revisions

no edit summary
(Created page with "{{#seo: |title_mode= replace |title= નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા - Ekatra Wiki |keywords= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તા, નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા, સો વર્ષની વાર્તાઓ, શરીફા વીજળીવાળા |description=This is home page for this wiki |cover_image = File:Nari Sampada-Varta-title.1.jpg |site_name=Ekatra Wiki |locale=gu-I...")
 
No edit summary
 
Line 393: Line 393:
| 18-09-1966  
| 18-09-1966  
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/ખારાં પાણી|ખારાં પાણી]]
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/ખારાં પાણી|ખારાં પાણી]]
|-
|      90.      શ્રેયા સંઘવી શાહ (1966)
|  24-09-1966
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/સામેના ઓરડાનો પડછાયો|સામેના ઓરડાનો પડછાયો]]
|-
|-
|      90.     કાજલ ઓઝા વૈદ્ય   
|      90.     કાજલ ઓઝા વૈદ્ય   
Line 546: Line 550:
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/રાની બિલાડો|રાની બિલાડો]]
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/રાની બિલાડો|રાની બિલાડો]]
|-
|-
|      128.      શ્રેયા શાહ
 
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/સામેના ઓરડાનો પડછાયો|સામેના ઓરડાનો પડછાયો]]
|}
|}
</center>
</center>