23,710
edits
(Created page with "{{#seo: |title_mode= replace |title= નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા - Ekatra Wiki |keywords= ગુજરાતી ટૂંકી વાર્તા, નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા, સો વર્ષની વાર્તાઓ, શરીફા વીજળીવાળા |description=This is home page for this wiki |cover_image = File:Nari Sampada-Varta-title.1.jpg |site_name=Ekatra Wiki |locale=gu-I...") |
No edit summary |
||
| Line 393: | Line 393: | ||
| 18-09-1966 | | 18-09-1966 | ||
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/ખારાં પાણી|ખારાં પાણી]] | | [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/ખારાં પાણી|ખારાં પાણી]] | ||
|- | |||
| 90. શ્રેયા સંઘવી શાહ (1966) | |||
| 24-09-1966 | |||
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/સામેના ઓરડાનો પડછાયો|સામેના ઓરડાનો પડછાયો]] | |||
|- | |- | ||
| 90. કાજલ ઓઝા વૈદ્ય | | 90. કાજલ ઓઝા વૈદ્ય | ||
| Line 546: | Line 550: | ||
| [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/રાની બિલાડો|રાની બિલાડો]] | | [[નારીસંપદા : ટૂંકી વાર્તા/રાની બિલાડો|રાની બિલાડો]] | ||
|- | |- | ||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||