3,144
edits
No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| (3 intermediate revisions by the same user not shown) | |||
| Line 739: | Line 739: | ||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]] | | [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]] | ||
| ૧૯૯૧ | | ૧૯૯૧ | ||
| બાબુ | | બાબુ કોહ્યાભાઈ સુથાર | ||
| જયેશ ભોગાયતા | | જયેશ ભોગાયતા | ||
|- | |- | ||
| Line 825: | Line 825: | ||
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | | પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | ||
| મણિલાલ હ. પટેલ | | મણિલાલ હ. પટેલ | ||
|- | |- | ||
| ૧૩૧ | | ૧૩૧ | ||
| Line 939: | Line 933: | ||
| માવજી મહેશ્વરી | | માવજી મહેશ્વરી | ||
| કાંતિ માલસતર | | કાંતિ માલસતર | ||
|- | |||
| ૧૩૦ | |||
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]] | |||
| ૨૦૧૯ | |||
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી | |||
| પ્રેમજી પટેલ | |||
|- | |- | ||
| ૧૪૯ | | ૧૪૯ | ||
| Line 982: | Line 982: | ||
| યોગેન્દ્ર પારેખ | | યોગેન્દ્ર પારેખ | ||
|} | |} | ||
[[Category:સંદર્ભ]] | |||