નવલકથાપરિચયકોશ: Difference between revisions

Jump to navigation Jump to search
no edit summary
No edit summary
No edit summary
 
(3 intermediate revisions by the same user not shown)
Line 739: Line 739:
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]]  
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/કાચંડો અને દર્પણ|કાચંડો અને દર્પણ]]  
| ૧૯૯૧  
| ૧૯૯૧  
| બાબુ કોયાભાઈ સુથાર  
| બાબુ કોહ્યાભાઈ સુથાર  
| જયેશ ભોગાયતા
| જયેશ ભોગાયતા
|-
|-
Line 825: Line 825:
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી  
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી  
| મણિલાલ હ. પટેલ
| મણિલાલ હ. પટેલ
|-
| ૧૩૦
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]]
| ૨૦૦૨
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
| પ્રેમજીભાઈ પટેલ
|-
|-
| ૧૩૧  
| ૧૩૧  
Line 939: Line 933:
| માવજી મહેશ્વરી  
| માવજી મહેશ્વરી  
| કાંતિ માલસતર
| કાંતિ માલસતર
|-
| ૧૩૦
| [[નવલકથાપરિચયકોશ/મંછીભાભી|મંછીભાભી]]
| ૨૦૧૯
| પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી
| પ્રેમજી પટેલ
|-
|-
| ૧૪૯  
| ૧૪૯  
Line 982: Line 982:
| યોગેન્દ્ર પારેખ
| યોગેન્દ્ર પારેખ
|}
|}
[[Category:સંદર્ભ]]

Navigation menu