3,144
edits
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
Shnehrashmi (talk | contribs) No edit summary |
||
| Line 371: | Line 371: | ||
|align=right|૨૫૫ | |align=right|૨૫૫ | ||
|} | |} | ||
<br> | |||
<center> | |||
{{col-begin|width=}} | |||
{{col-2}} | |||
{|style="border-right:1px #000 solid;width:100%;padding-right:1.0em;" | |||
|- | |||
|શીળી વિશેનિબંધ | |||
|align="right" |૩૯-૨૩૫ | |||
|- | |||
|શીઆપોસ કાફીર લોકોનો ઇતિહાસ | |||
|align="right" |૧૯૯ | |||
|- | |||
|શીઆળ સુકનાવળી | |||
|align="right" |૨૩૪ | |||
|- | |||
|શીળદૂત | |||
|align="right" |૨૪૯ | |||
|- | |||
|શુદ્ધોપયોગ | |||
|align="right" |૨૫૬ | |||
|- | |||
|શુદ્ધાદ્વૈત સિદ્ધાંત | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શેક્સપીયર કથા સમાજ | |||
|align="right" | ૪૧ | |||
|- | |||
|શેર સટ્ટાનો રાસડો | |||
|align="right" | ૧૬૧ | |||
|- | |||
|શેરની સટ્ટાબાજી | |||
|align="right" | ૧૬૧ | |||
|- | |||
|શેરની હાલત | |||
|align="right" | ૧૬૧ | |||
|- | |||
|શેખ યુસફઅલ્લિની ઇંગ્લાંડની મુસાફરી | |||
|align="right" | ૨૦૬ | |||
|- | |||
|શેત્રંજની રમત | |||
|align="right" | ૨૩૭ | |||
|- | |||
|શંકરાચાર્યના સમયનો નિર્ણય | |||
|align="right" |૨૦૪ | |||
|- | |||
|શંકરાચાર્યનું ચરિત્ર | |||
|align="right" | ૧૯૨ | |||
|- | |||
|શંકર મહાત્મ | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શંકર દિગ્વિજય | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શાંકરભાષ્યભગવદગીતા | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શ્રવણપિતૃભક્તિનાટક | |||
|align="right" | ૧૦૫ | |||
|- | |||
|શ્રાવિકાભૂષણ | |||
|align="right" | ૨૫૩ | |||
|- | |||
|શ્રાવિકાસુબોધદર્પણ | |||
|align="right" | ૨૫૩ | |||
|- | |||
|શ્રાવિક શિક્ષણ રહસ્ય | |||
|align="right" | ૨૫૩ | |||
|- | |||
|શ્રીમદ્ ભાગવત | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શ્રીમદ્ ભગવદ્ગીતા (મણિલાલ) | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|{{જગ્યા|2em}}"{{જગ્યા|2em}}(શાસ્ત્રીજીવરામ) | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|{{જગ્યા|2em}}"{{જગ્યા|2em}}(વિષ્ણુ બાવા બ્રહ્મચારી) | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શ્રીમદવલ્લભાચાર્ય પ્રતિપાદન બહ્મવાદ | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|} | |||
{{col-2}} | |||
{| style="padding-left:0.5em;" | |||
|- | |||
|શ્રીકૃષ્ણલીલામૃત | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શ્રીતત્વાર્થ દીપ | |||
|align="right" | ૨૦૪ | |||
|- | |||
|શ્રી સયાજી જ્ઞાન મંજુષા | |||
|align="right" | ૨૨૬ | |||
|- | |||
|શ્રીમદ્ રાજચંદ | |||
|align="right" | ૨૪૭ | |||
|- | |||
|શ્રી ગુણરત્નસુરી કૃત ક્રિયારત્નસમુચ્ચય | |||
|align="right" | ૨૪૮ | |||
|- | |||
|શ્રી સાચારાંગ સૂત્ર | |||
|align="right" | ૨૫૭ | |||
|- | |||
|શ્રીમાળીવાણીઆના નિયમો | |||
|align="right" | ૧૯૯ | |||
|- | |||
|શ્રીપાળરાસ | |||
|align="right" | ૨૬૫ | |||
|- | |||
|શ્રીપાળ નોવેલ | |||
|align="right" | ૨૫૩ | |||
|- | |||
|શ્રેણિકચરિત્ર | |||
|align="right" | ૨૫૩ | |||
|- | |||
|{{center|'''ષ.'''}} | |||
|align="right" | | |||
|- | |||
|ષડ દર્શન સમુચ્ચય | |||
|align="right" | ૨૦૫ | |||
|- | |||
|ષડ દર્શન સમુચ્ચય | |||
|align="right" | ૨૪૯ | |||
|- | |||
|{{center|'''સ.'''}} | |||
|align="right" | | |||
|- | |||
|સધરાજેશંગ | |||
|align="right" | ૫૦-૧૬૫ | |||
|- | |||
|સતી નાટક | |||
|align="right" | ૧૦૧ | |||
|- | |||
|સતસૈયા | |||
|align="right" | ૧૨૩ | |||
|- | |||
|સ્વદેશ વત્સળ | |||
|align="right" | ૧૨૮ | |||
|- | |||
|[[સરસ્વતીચંદ્ર|સરસ્વતિચંદ્ર]] | |||
|align="right" | ૧૪૦ | |||
|- | |||
|સરતી સુખડી | |||
|align="right" | ૧૬૨ | |||
|- | |||
|સ્વર્ગમાં સબજેક્ટ કમિટિ | |||
|align="right" | ૧૮૮ | |||
|- | |||
|સ્વરોદય જ્ઞાન | |||
|align="right" | ૨૫૮ | |||
|- | |||
|સમરાદિત્ય સંક્ષેપ | |||
|align="right" | ૨૫૪ | |||
|- | |||
|સમરાઇચ્ચ કહા | |||
|align="right" | ૨૫૭ | |||
|- | |||
|સનાતન જૈન | |||
|align="right" | ૨૭૧ | |||
|- | |||
|સમાચાર દર્પણ | |||
|align="right" | ૨૭૯ | |||
|- | |||
|સત્ય પ્રકાશ | |||
|align="right" | ૨૮૫ | |||
|- | |||
|સદ્ધર્મ બોધક અને પાખંડ ખંડક | |||
|align="right" | ૨૮૫ | |||
|- | |||
|} | |||
{{col-end}} | |||