23,710
edits
(→) |
(→) |
||
| Line 350: | Line 350: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ધ્વનિ]] || રાજેન્દ્ર શાહ || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા | | {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા | ||