23,710
edits
(added : સમગ્રમાંથી સઘન - વિવેચનશ્રેણી books) |
(→) |
||
| Line 350: | Line 350: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[બરફનાં પંખી]] || અનિલ જોશી || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||