23,710
edits
(added : અનુષંગ) |
(added : સમગ્રમાંથી સઘન - વિવેચનશ્રેણી books) |
||
| Line 887: | Line 887: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ_ભટ્ટ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા]] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |||
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | ||
| Line 910: | Line 916: | ||
| {{autorow}} || [[અનુષંગ]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | | {{autorow}} || [[અનુષંગ]] || જયંત કોઠારી || વિવેચન | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} ||[[પ્લેટો-ઍરિસ્ટૉટલ-લૉંજાઇનસની કાવ્યવિચારણા]]|| જયંત કોઠારી || વિવેચન | |||
|- | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||