23,710
edits
(added : પન્ના નાયકનો વાર્તાવૈભવ) |
(added : હયાતી) |
||
| Line 346: | Line 346: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[બાળ કાવ્ય સંપદા|ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા]] || શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[બાળ કાવ્ય સંપદા|ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા]] || શ્રદ્ધા ત્રિવેદી : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[હયાતી]] || સુરેશ દલાલ : સંપાદક || કવિતા | |||
|} | |} | ||
</center> | </center> | ||