એકત્ર ગ્રંથાલય: Difference between revisions

added : ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ
(added ગુજરાતી બાળકાવ્યસંપદા)
(added : ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ)
Line 432: Line 432:
|-
|-
| {{autorow}} || [[ માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ ]] || ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
| {{autorow}} || [[ માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — માય ડિયર જયુની વાર્તાઓ ]] || ગિરીશ ચૌધરી : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
|-
| {{autorow}} || [[ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ|અનુઆધુનિક ગુજરાતી વાર્તાસંપદા શ્રેણી — ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ]] || મણિલાલ હ. પટેલ : સંપાદક || ટૂંકી વાર્તા
|-
|-
| {{autorow}} || [[અપિ ચ]] || સુરેશ જોષી || ટૂંકી વાર્તા
| {{autorow}} || [[અપિ ચ]] || સુરેશ જોષી || ટૂંકી વાર્તા