સમગ્ર સૂચિ: Difference between revisions

added : સમગ્રમાંથી સઘન - વિવેચનશ્રેણી books
(+1)
(added : સમગ્રમાંથી સઘન - વિવેચનશ્રેણી books)
Line 727: Line 727:
|-
|-
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [https://www.ekatrafoundation.org/p/shresth-balavantray શ્રેષ્ઠ બળવંતરાય ] || નિરંજન ભગત અને ચિમનલાલ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – અનંતરાય રાવળ]] || દર્શના ધોળકિયા: સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - જયન્ત કોઠારી]] || રમણ સોની : સંપાદક|| વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – નવલરામ પંડ્યા]] || રમણ સોની : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – ભોગીલાલ સાંડેસરા]] || કીર્તિદા શાહ : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી - રમણભાઈ નીલકંઠ]] || સંધ્યા ભટ્ટ: સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – લાભશંકર પુરોહિત]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન|| style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-
| {{autorow}} || [[ સમગ્રમાંથી સઘન-વિવેચનશ્રેણી – વિશ્વનાથ_ભટ્ટ]] || પ્રવીણ કુકડિયા : સંપાદક || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી  || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
| {{autorow}} || [[સાહિત્યિક તથ્યોની માવજત]] || જયંત કોઠારી  || વિવેચન || style="width: 2px; background-color: #ADFF2F;" |
|-
|-