23,710
edits
(added : ગિરીશ ભટ્ટની વાર્તાઓ) |
(added : રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા) |
||
| Line 304: | Line 304: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા ]] || અજયસિંહ ચૌહાણ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — હરીશ મીનાશ્રુની કવિતા ]] || અજયસિંહ ચૌહાણ : સંપાદક || કવિતા | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા|અનુઆધુનિક ગુજરાતી કાવ્યસંપદા શ્રેણી — રામચન્દ્ર પટેલની કવિતા]] || પ્રો. પ્રાગજીભાઈ ભામ્ભી : સંપાદક || કવિતા | |||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા | | {{autorow}} || [[ગુજરાતી ગઝલસંપદા]] || ધ્વનિલ પારેખ : સંપાદક || કવિતા | ||