23,710
edits
(→) |
(added અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી) |
||
| Line 869: | Line 869: | ||
|- | |- | ||
| {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | | {{autorow}} || [[નિરંજન ભગત : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || રમણલાલ જોશી : સંપાદક || વિવેચન | ||
|- | |||
| {{autorow}} || [[અખો : ગુજરાતી ગ્રંથકાર શ્રેણી]] || ભૂપેન્દ્ર બાલકૃષ્ણ ત્રિવેદી : સંપાદક || વિવેચન | |||
|- | |- | ||
|} | |} | ||